Thông tin Máy chủ

Total Online
152
Active Today
580
Thời gian Sự kiện
Chủ đề cuối cùng
16:11 - 17.01.2021

22:12 - 16.01.2021

21:41 - 15.01.2021

18:15 - 15.01.2021

18:16 - 08.01.2021

13:46 - 07.01.2021

04:11 - 30.12.2020

04:05 - 30.12.2020

11:12 - 26.12.2020
Bảng công trạng
Những chiến binh xuất sắc trong các sự kiện gần đây

Cuộc thi:

Deagle - 20

Cuộc thi:

4LAN8ZII - 60

Cuộc thi:

VedimA - 40

Cuộc thi:

CEMO - 25

Cuộc thi:

Nson - 25

Cuộc thi:

-Mrhope- - 25


Xếp hạng


Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã giết nhiều quái vật nhất trong trò chơi.

Xếp hạng Thợ săn
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Quái vật
1 PIKI Grand Master 20056526
2 -SmeKerU- Lord Emperor 15076961
3 PREDATOR Lord Emperor 14867913
4 MiLan1sT Duel Master 14814909
5 Pigi High Elf 14162038
6 DKSlo Blade Master 13693728
7 _Leg0020 Dark Lord 13665322
8 -Saladin- Blade Master 13648499
9 -WaNsOn- Lord Emperor 12786294
10 akaPixuL Blade Master 12721316
11 Fors1K Grand Master 12335019
12 nyny Lord Emperor 12274359
13 Flomaster Blade Master 12228822
14 savage High Elf 11461467
15 SMostrich Grand Master 11384927
16 RIck Grand Master 10847716
17 Bistree Duel Master 10603825
18 Mekss Lord Emperor 10583812
19 Cheloo Grand Master 9973174
20 yseraa Grand Master 9913450
21 Bratva Dark Lord 9389924
22 stupid Magic Gladiator 9360933
23 ExeLLaNCe Grand Master 9129972
24 DarkAngel2 High Elf 8924783
25 MrDaniels Lord Emperor 8408827
26 Angelika Grand Master 8319873
27 Arx0n Grand Master 8301030
28 PLAY Lord Emperor 8256110
29 LEnnor- Blade Master 7941328
30 qweqwewq Elf 7906461
31 -Rogue Blade Master 7888875
32 Zeitgeist Blade Master 7736192
33 Try-Again Grand Master 7692590
34 Hero Duel Master 7686384
35 -TheAce- Blade Master 7675458
36 BanKai01 Blade Master 7598434
37 alexias High Elf 7596225
38 Desperados High Elf 7586866
39 -Sky- Grand Master 7563550
40 ShaQue Duel Master 7471337
41 opgclan Elf 7339351
42 Hermes Duel Master 7326562
43 AkynDL Lord Emperor 7257277
44 -Lucifer- Duel Master 7225022
45 DLeliteUP Dark Lord 7026602
46 -Turcu- Blade Master 6992362
47 Valathe High Elf 6928619
48 FreeQuency Lord Emperor 6839289
49 Mirotic Grand Master 6700841
50 LEnnox Grand Master 6613254
51 CEMO Duel Master 6576356
52 -DEAN- Duel Master 6480222
53 Cosmos Blade Master 6426811
54 MagicPro Duel Master 6410061
55 DeadLord Lord Emperor 6293302
56 Haylazzz20 Grand Master 6217844
57 BadAngel Blade Master 5976906
58 Mumik2 Soul Master 5929578
59 XkarayX Blade Master 5885803
60 Shiro Duel Master 5863697
61 Skeromil Lord Emperor 5787993
62 -Mrhope- Lord Emperor 5339515
63 Nson Lord Emperor 5320185
64 Eternity- Blade Master 5296525
65 HOLDSTRONG High Elf 5102025
66 -bEagLe- Grand Master 5099892
67 Bull Soul Master 5094542
68 1hit1pray Blade Master 5063465
69 Trakais Duel Master 5015191
70 ScarGhost Grand Master 4824277
71 M4dneSS Blade Master 4749236
72 -Hayabusa- Duel Master 4691667
73 -SysT3m- Duel Master 4691024
74 BeaChYz Soul Master 4690249
75 Target Dark Wizard 4650287
76 haylazzz07 Dark Lord 4494173
77 King Blade Master 4443814
78 CoMeDoZ High Elf 4389851
79 Alecs90 Lord Emperor 4188578
80 BARZO Grand Master 4137542
81 fair-play Duel Master 4116073
82 WhteWalkr Blade Master 4051522
83 Tigreshka Blade Master 4049501
84 PowerElf High Elf 3992504
85 ahaaa Dark Knight 3976514
86 Ciska High Elf 3946829
87 WitcherFur Grand Master 3857396
88 ggggg Dark Knight 3826320
89 Sledge Duel Master 3683288
90 Darkside Dark Lord 3442147
91 NoobBD Dark Knight 3383178
92 Osiris Grand Master 3313722
93 DarkWizard Grand Master 3254792
94 TAXIST Grand Master 3220060
95 MrsTeddY High Elf 3114189
96 MyTHoS Grand Master 3052438
97 Amoree High Elf 3043576
98 CringeLord Lord Emperor 2978691
99 quest1 Soul Master 2970689
100 Kajal Grand Master 2864064