Thông tin Máy chủ

Tổng số người Online
414
Hoạt động ngày hôm nay
862
Thời gian Sự kiện
Chủ đề cuối cùng
17:03 - 22.09.2021

12:20 - 22.09.2021

23:10 - 21.09.2021

21:31 - 17.09.2021

02:21 - 17.09.2021

20:55 - 16.09.2021

00:28 - 16.09.2021

07:29 - 14.09.2021

19:58 - 10.09.2021
Bảng công trạng
Những chiến binh xuất sắc trong các sự kiện gần đây

Cuộc thi:

Deagle - 45

Cuộc thi:

Scar - 25

Cuộc thi:

BossHunter - 25

Cuộc thi:

Namshud - 25

Cuộc thi:

-Day- - 25

Cuộc thi:

XpycT - 25

Cuộc thi:

M4dneSS - 65

Cuộc thi:

M4dneSS - 45

Cuộc thi:

OstricH - 25


Xếp hạng


Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã giết nhiều quái vật nhất trong trò chơi.

Xếp hạng Thợ săn
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Quái vật
1 PIKI Grand Master 27200872
2 DKSlo Blade Master 23155200
3 -SmeKerU- Lord Emperor 16071304
4 PREDATOR Lord Emperor 15931279
5 Tigreshka Blade Master 15354831
6 MiLan1sT Duel Master 14895021
7 Agata High Elf 14419633
8 --Serina-- High Elf 14393724
9 Pigi High Elf 14163266
10 SMostrich Grand Master 13795087
11 savage High Elf 13540421
12 nyny Lord Emperor 13130701
13 YakuzaELF High Elf 13085163
14 akaPixuL Blade Master 12874609
15 Flomaster Blade Master 12229423
16 ExeLLaNCe Grand Master 11611122
17 TripleXXX Lord Emperor 11572304
18 DarkAngel2 High Elf 11113995
19 yseraa Grand Master 10701488
20 Dictator Lord Emperor 10692510
21 Mekss Lord Emperor 10617530
22 -Turcu- Blade Master 10542422
23 Mirian High Elf 10195578
24 Arx0n Grand Master 10110257
25 -Arden- Blade Master 9827150
26 -SysT3m- Duel Master 9745553
27 Modigliani Lord Emperor 9735345
28 GoTTi Grand Master 9694618
29 PutinAgent Blade Master 9589282
30 -Venom- Grand Master 9496399
31 Trakais Duel Master 9494391
32 waaeqqe Grand Master 9487498
33 1hit1pray Blade Master 9418490
34 CEMO Duel Master 9295011
35 Dike High Elf 9065190
36 -TheAce- Blade Master 8991924
37 MrDaniels Lord Emperor 8802920
38 Hermes Duel Master 8743099
39 Hero Duel Master 8742465
40 -Dora- Grand Master 8740555
41 AkynSM Dark Wizard 8586745
42 WhYb Duel Master 8470096
43 Zeitgeist Blade Master 8405023
44 BadAngel Blade Master 8335616
45 Cosmos Blade Master 8223587
46 DarkWizard Grand Master 7976731
47 MagicBoy Duel Master 7871424
48 DeadLord Lord Emperor 7862720
49 SmekerSM Grand Master 7764935
50 BanKai01 Blade Master 7681909
51 adek1990SM Grand Master 7551659
52 Dovakin Blade Master 7030412
53 MUCICA High Elf 6449966
54 DarkLight Grand Master 6434960
55 Rumplestil High Elf 6102133
56 -ANTIHYPE- Duel Master 6094677
57 Niki Grand Master 5836125
58 -ReDDeviL- Blade Master 5834674
59 Mant1s Blade Master 5685531
60 Janissary Blade Master 5548789
61 Darkness Lord Emperor 5510423
62 qwer Blade Knight 5483889
63 Fors1K Grand Master 5429921
64 WhteWalkr Blade Master 5368262
65 DiamanT Elf 4698041
66 SmStAr Grand Master 4322473
67 Zander Grand Master 4256807
68 ANCCI Dark Lord 4222037
69 ExecuToR Duel Master 3814485
70 -Jok3R- Lord Emperor 3776593
71 Kakalot Blade Master 3737293
72 Osiris Grand Master 3696517
73 Alastar Duel Master 3691648
74 georgina Elf 3138622
75 dalila Elf 2818071
76 Chaosbring Dark Knight 2759427
77 -Rogue Blade Master 2724770
78 -LasTGame- Duel Master 2671974
79 OdeS Lord Emperor 2538232
80 pepe Blade Master 2451409
81 -SensatioN Grand Master 2256531
82 caracsS Dark Wizard 2105533
83 HOLDSTRONG High Elf 2083275
84 belko High Elf 2065701
85 Cypresss Grand Master 2018709
86 HeLLLioN Blade Master 1892924
87 Mantis Dark Wizard 1799327
88 HitlerS Grand Master 1799321
89 Modler32 High Elf 1778206
90 asfss Elf 1772850
91 Ko4o Duel Master 1742715
92 Di0timA High Elf 1617244
93 Druzhe Lord Emperor 1500282
94 gina Elf 1488694
95 DeathBM Blade Master 1325250
96 kos6 Dark Lord 1295596
97 Iocasaio Dark Lord 1250410
98 Toxic Blade Master 1199265
99 mentirosa Elf 1132817
100 Srk0rpX Duel Master 1074902