Thông tin Máy chủ

Tổng số người Online
616
Hoạt động ngày hôm nay
1562
Thời gian Sự kiện
Chủ đề cuối cùng
15:00 - 23.07.2021

22:53 - 22.07.2021

19:43 - 22.07.2021

17:34 - 22.07.2021

15:19 - 22.07.2021

15:16 - 22.07.2021

15:14 - 22.07.2021

15:00 - 22.07.2021

14:58 - 22.07.2021
Bảng công trạng
Những chiến binh xuất sắc trong các sự kiện gần đây

Cuộc thi:

BossHunter - 25

Cuộc thi:

Scar - 25

Cuộc thi:

JacksonX - 20

Cuộc thi:

Merlin - 20

Cuộc thi:

zandy - 20

Cuộc thi:

CAPSLOCK - 20

Cuộc thi:

OstricH - 25

Cuộc thi:

PIKI - 20

Cuộc thi:

Love - 25


Xếp hạng


Đây là những chiến binh tích cực và quyết tâm nhất, họ đã giết nhiều quái vật nhất trong trò chơi.

Xếp hạng Thợ săn
#
Nhân vật
Lớp nhân vật
Quái vật
1 ZurC Grand Master 22741128
2 jvlstars Dark Knight 21169373
3 VedimA High Elf 17726649
4 Scar Blade Master 17669405
5 Katia High Elf 15903303
6 Loki Grand Master 15672152
7 redd Muse Elf 14978815
8 Four-Roses Lord Emperor 13351652
9 soul1 Dark Knight 12661431
10 WizardSM Grand Master 12476946
11 ELDoctor Duel Master 12408123
12 DeagLe Lord Emperor 11985875
13 MagicOwner Duel Master 11539293
14 JacksonX Duel Master 11375493
15 LazyEye Blade Master 11315139
16 Arrogant Lord Emperor 10951550
17 SAVAS Grand Master 10928990
18 Chris35 Duel Master 10843737
19 OneLov3 High Elf 10625538
20 -ZERO- Lord Emperor 10214073
21 D3sEne High Elf 10093999
22 adias Grand Master 9898394
23 IMBA Grand Master 9534615
24 Lapiukas Duel Master 9370783
25 Noky High Elf 9346618
26 GodBlessU Grand Master 9248397
27 Yurnero Lord Emperor 9097520
28 sreyleak High Elf 8779003
29 cicekcikiz High Elf 8631435
30 hanro Duel Master 8249263
31 Queen High Elf 7981419
32 CrOwEl Soul Master 7958871
33 BlackMage Grand Master 7906363
34 leonor High Elf 7787928
35 199a Dark Wizard 7640663
36 Cazador Duel Master 7581471
37 LeTmeKillu Blade Master 7575858
38 janxxxl Grand Master 7252799
39 -GG- Lord Emperor 6758544
40 HbMate Grand Master 6670748
41 FERST Blade Master 6393918
42 InToXiCaDo Blade Master 6383651
43 Mike Blade Master 6348676
44 Draakon Blade Master 6345804
45 volsebnik Grand Master 6266369
46 ckarl Grand Master 6257766
47 Mustangg Dark Knight 6098344
48 Vampire Duel Master 5995044
49 Axor Grand Master 5327217
50 Mamadera Blade Master 5102405
51 Beta Duel Master 4978490
52 Pharaoh Blade Master 4759461
53 ziko Grand Master 4623153
54 VIC7700R Grand Master 4610627
55 Opium High Elf 4493109
56 FireNight Duel Master 4436633
57 MANOILOV Blade Master 4226886
58 ZeusWiz Soul Master 4064458
59 Amnesia Grand Master 3633594
60 MGjoriK Magic Gladiator 3235500
61 weazyE Grand Master 2887603
62 emanon Blade Master 2873172
63 Trisko Grand Master 2775367
64 -BTC- Grand Master 2755155
65 Tanjiro Magic Gladiator 2406419
66 KemalSunaL Dark Wizard 2268316
67 IamTheLAW Grand Master 2250558
68 Weissmann High Elf 2069574
69 KrYminaL Blade Master 2015273
70 Jully Muse Elf 1923365
71 HOONIGAN Soul Master 1733194
72 nelutu Dark Wizard 1661859
73 BlooDo Blade Knight 1646138
74 MGSet Dark Knight 1565727
75 BlackStone Soul Master 1471980
76 MakaR Lord Emperor 1451527
77 Iaso Muse Elf 1393413
78 ccwincc Elf 1189875
79 Surtur Soul Master 1182223
80 DarkWzzD Soul Master 1102837
81 JADO Soul Master 976039
82 cravata Elf 963183
83 pipa Magic Gladiator 959597
84 312121 Dark Wizard 920110
85 GRP1 Lord Emperor 896583
86 Bata Soul Master 889990
87 ZenobyA Muse Elf 883250
88 Catevas Muse Elf 872247
89 milica Soul Master 865108
90 iugarte Dark Wizard 850995
91 WTZRO Soul Master 846956
92 Samba Soul Master 833497
93 Magix Magic Gladiator 801552
94 ArKa45 Soul Master 796764
95 Diliu Soul Master 768648
96 edness Duel Master 766880
97 sunya Elf 756358
98 milogul Dark Wizard 741594
99 ds66 Dark Wizard 726745
100 refref Muse Elf 656987