Katayuan ng server

Kabuuang Online
127
Aktibo ngayon
503
Oras ng Kaganapan
Mga huling paksa
21:16 - 22.04.2021

20:15 - 22.04.2021

20:21 - 21.04.2021

19:00 - 19.04.2021

14:19 - 18.04.2021

22:04 - 16.04.2021

17:04 - 16.04.2021

15:30 - 16.04.2021

08:48 - 16.04.2021
Mga Nanalong Quest
Huling mga nanalo sa events at quests output

Mga Paligsahan:

DeagLe - 65

Mga Paligsahan:

TraFik - 65

Mga Paligsahan:

BossHunter - 65

Mga Paligsahan:

akaPixuL - 25

Mga Paligsahan:

-ShifT- - 25

Mga Paligsahan:

HaRdCoRe - 25


Ratings


Narito ang ipinapakita ang pinaka-aktibo at determinadong mga manlalaro, na pumatay ng pinakamaraming halimaw sa laro.

Nangungunang Mga Hunter
#
Tauhan
Klase
Mga Halimaw
1 PIKI Grand Master 23660220
2 DKSlo Blade Master 17330412
3 -SmeKerU- Lord Emperor 15777654
4 PREDATOR Lord Emperor 15709846
5 MiLan1sT Duel Master 14826790
6 -troika- Lord Emperor 14162613
7 Pigi High Elf 14162385
8 -ice- Grand Master 13772501
9 savage High Elf 13357156
10 Fors1K Grand Master 13041147
11 akaPixuL Blade Master 12838696
12 nyny Lord Emperor 12564738
13 Flomaster Blade Master 12228902
14 YakuzaELF High Elf 12039272
15 OstricH Blade Master 11843454
16 RIck Grand Master 11254366
17 wizard27 Grand Master 10866860
18 DarkAngel2 High Elf 10614669
19 Mekss Lord Emperor 10598472
20 Dictator Lord Emperor 10524558
21 yseraa Grand Master 10390518
22 Cheloo Grand Master 10172888
23 1hit1pray Blade Master 9394242
24 GoTTi Grand Master 9373915
25 Arx0n Grand Master 9161182
26 CEMO Duel Master 8799000
27 -Turcu- Blade Master 8784779
28 -SyssT3m- High Elf 8730044
29 MrDaniels Lord Emperor 8671047
30 Hero Duel Master 8654309
31 -SysT3m- Duel Master 8504452
32 AkynDL Lord Emperor 8468298
33 Nico Lord Emperor 8412688
34 -Dora- Grand Master 8392743
35 Weissmann Lord Emperor 8323825
36 Bounty High Elf 8256252
37 Tape Grand Master 8236757
38 Hermes Duel Master 8236621
39 Shiro Duel Master 8174532
40 Desperados High Elf 8121574
41 T-1000 Blade Master 8052498
42 -TheAce- Blade Master 7985493
43 Cosmos Blade Master 7668546
44 alexias High Elf 7654532
45 BanKai01 Blade Master 7654493
46 -Mrhope- High Elf 7630581
47 --Serina-- High Elf 7629580
48 -Lucifer- Duel Master 7420980
49 BadAngel Blade Master 7420835
50 Trakais Duel Master 7352367
51 WhYb Duel Master 7351259
52 DarkRempeG Duel Master 7084153
53 M-Z-U Lord Emperor 7071953
54 LEnnox Grand Master 7000658
55 -DEAN- Duel Master 6938653
56 Mirotic Grand Master 6885198
57 FreeQuency Lord Emperor 6839396
58 MagicPro Duel Master 6410170
59 raysen Muse Elf 6303020
60 Mumik2 Soul Master 6182945
61 TRIO Dark Wizard 5930271
62 Oklestek Magic Gladiator 5787993
63 Rumplestil High Elf 5786103
64 KayLee High Elf 5720822
65 Mant1s Blade Master 5685519
66 ScarGhost Grand Master 5498568
67 1234fgd Dark Wizard 5383581
68 OUIJA Duel Master 5368196
69 WhteWalkr Blade Master 5316785
70 Eternity- Blade Master 5296807
71 M4dneSS Blade Master 5193074
72 1hitc0mbo Duel Master 5191752
73 King Blade Master 5133495
74 -Rogue Blade Master 4782237
75 CoMeDoZ High Elf 4741151
76 -BuLLseYe- High Elf 4703818
77 ilaa Muse Elf 4697748
78 SmekerSM Grand Master 4518522
79 haylazzz14 Dark Knight 4504516
80 WanskHa Muse Elf 4472776
81 Alecs90 Lord Emperor 4365850
82 Janissary Blade Master 4353287
83 Zander Grand Master 4060198
84 Ciska High Elf 3946829
85 WitcherFur Grand Master 3857523
86 Niki Grand Master 3701711
87 Osiris Grand Master 3694333
88 -Jok3R- Lord Emperor 3677249
89 -RiddicK- Blade Master 3625875
90 Arielle High Elf 3461039
91 -Wiz4iR- Duel Master 3401002
92 Nson Lord Emperor 3272919
93 Amoree High Elf 3245517
94 MUCICA High Elf 3170411
95 lewinski Elf 3138539
96 karay2 Magic Gladiator 3038884
97 Kajal Grand Master 2998174
98 Alastar Duel Master 2872426
99 Nyox Duel Master 2814725
100 -SoulFly- Blade Master 2789989